Mạng Xã Hội Xuất Nhập Khẩu EXIMPORT.VN

eximport.vn | Xuất Nhập Khẩu - Thủ Tục Hải Quan - Vận Tải Giao Nhận Quốc Tế - Logistics - Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Xuất Nhập Khẩu Việt Nam Nơi học tập, làm việc, mua bán sản phẩm / dịch vụ Xuất Nhập Khẩu - Mạng xã hội Xuất Nhập Khẩu

Mạng Xã Hội
Hỗ Trợ Trực Tuyến

You are not connected. Please login or register

Mạng Xã Hội Xuất Nhập Khẩu EXIMPORT.VN » XUẤT NHẬP KHẨU » Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy

Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 6 trang]

1Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon Jan 21, 2013 3:14 pm

hoangcong77vn


First topic message reminder :

Kính Gửi Quý Khách Hàng
Lời đầu tiên DNTN Mai Nguyễn Hoàng Gia kính chúc quý khách một năm thành đạt và thịnh vượng.
Doanh nghiệp chúng tôi chuyên sản xuất và cung cấp các sản phẩm dùng trong ngành đóng gói, bao bì, niêm phong như:
1. Nắp seal thùng phuy thép (2”&3/4”), nắp seal thùng phuy nhựa
2. Kềm bấm nắp seal thùng phuy (2”&3/4”)
3. Nắp vặn, roong nắp vặn thùng phuy
4. Đai thùng phuy thép; dụng cụ bấm đai, quay đai và siết đai thùng

5. Các sản phẩm, dụng cụ niêm phong
6. Roong các loại: roong cao su, roong nhựa...
7. Các loại nắp nhựa, chai nhựa, can nhựa, chậu nhựa
8. Bao jumbo (Big Bag)
9. Bao container

10. Bao PP dệt, túi PE
11. Bơm xăng, dầu
12. Các loại kềm
13. Máy móc và thiết bị đóng gói
14. Các loại hộp, thùng bằng thép
15. Gia công các sản phẩm cơ khí

Rất mong được hợp tác cùng quý công ty.
Trân trọng!

NGUYỄN HOÀNG CÔNG
DNTN MAI NGUYỄN HOÀNG GIA
MST: 3602772697
Đ/C: 1441A, tổ 22, ấp Vườn Dừa, xã Phước Tân, Tp Biên Hòa, Đồng Nai

H.P: 0908589618 (+84908589618)
Skype: hoangcong77vn


151Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon Feb 06, 2017 3:58 pm

hoangcong77vn


152Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon Feb 13, 2017 3:05 pm

hoangcong77vn


153Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon Feb 27, 2017 10:18 am

hoangcong77vn


154Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon Mar 06, 2017 3:47 pm

hoangcong77vn


155Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon Mar 13, 2017 3:27 pm

hoangcong77vn


156Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Thu Mar 23, 2017 8:16 am

hoangcong77vn


157Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Thu Mar 30, 2017 2:17 pm

hoangcong77vn


158Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Wed Apr 05, 2017 8:56 pm

hoangcong77vn


159Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Wed Apr 12, 2017 3:08 pm

hoangcong77vn


160Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Tue Apr 18, 2017 3:07 pm

hoangcong77vn


161Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon Apr 24, 2017 7:47 pm

hoangcong77vn


162Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Wed May 03, 2017 9:12 am

hoangcong77vn


163Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon May 08, 2017 7:50 pm

hoangcong77vn


164Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon May 15, 2017 4:12 pm

hoangcong77vn


165Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon May 22, 2017 4:18 pm

hoangcong77vn


166Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Wed May 31, 2017 11:00 am

hoangcong77vn


167Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Thu Jun 08, 2017 3:28 pm

hoangcong77vn


168Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Thu Jun 15, 2017 3:41 pm

hoangcong77vn


169Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Wed Jun 21, 2017 2:33 pm

hoangcong77vn


170Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Thu Jun 29, 2017 4:32 pm

hoangcong77vn


171Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Tue Jul 11, 2017 10:22 am

hoangcong77vn


172Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon Jul 24, 2017 2:15 pm

hoangcong77vn


173Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon Jul 31, 2017 3:38 pm

hoangcong77vn


174Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Tue Aug 08, 2017 3:01 pm

hoangcong77vn


175Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Wed Aug 16, 2017 3:39 pm

hoangcong77vn


176Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Wed Aug 30, 2017 10:21 am

hoangcong77vn


177Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Fri Sep 15, 2017 3:57 pm

hoangcong77vn


178Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Fri Sep 22, 2017 9:06 am

hoangcong77vn


179Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Fri Oct 06, 2017 4:55 pm

hoangcong77vn


180Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Fri Oct 13, 2017 7:54 pm

hoangcong77vn


181Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Thu Oct 19, 2017 3:31 pm

hoangcong77vn


182Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Thu Nov 02, 2017 4:28 pm

hoangcong77vn


183Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Fri Nov 10, 2017 11:47 am

hoangcong77vn


184Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon Nov 20, 2017 5:25 pm

hoangcong77vn


185Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon Dec 04, 2017 5:20 pm

hoangcong77vn


186Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Sat Dec 16, 2017 8:26 am

hoangcong77vn


187Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Sat Dec 23, 2017 9:51 am

hoangcong77vn


188Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Sat Dec 30, 2017 10:40 am

hoangcong77vn


189Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Wed Jan 10, 2018 8:46 am

hoangcong77vn


190Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Thu Jan 18, 2018 10:24 am

hoangcong77vn


191Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Fri Jan 26, 2018 4:17 pm

hoangcong77vn


192Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Mon Feb 05, 2018 10:06 am

hoangcong77vn


193Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Wed Feb 28, 2018 3:29 pm

hoangcong77vn


194Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Fri Mar 09, 2018 5:49 pm

hoangcong77vn


195Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Fri Mar 16, 2018 10:31 am

hoangcong77vn


196Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Sat Mar 24, 2018 4:35 pm

hoangcong77vn


197Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Fri Mar 30, 2018 10:09 am

hoangcong77vn


198Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Fri Apr 06, 2018 3:14 pm

hoangcong77vn


199Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Sat Apr 14, 2018 8:33 am

hoangcong77vn


200Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy - Page 4 Empty Re: Kềm Bấm Nắp Seal Thùng Phuy on Thu Apr 26, 2018 3:56 pm

hoangcong77vn


Sponsored content


Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 6 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết